Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????

Go down 
Đươngxinhdep
cointaivn@yahoo.com
bebe
anhchangvuitinhhd2000
anguyen
Hien Trang
thanh quy
Bich xinh
hoanghai
13 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
anhchangvuitinhhd2000
Thanh vien co dong gop cho lop
anhchangvuitinhhd2000

CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 EmptyFri Nov 30, 2007 12:26 am

@ Hải: ông hết mịa nó chuyện để nói rồi à, tấn công tấn kiếc đéo gì, ngu ngu thì đúng rồi thế nên mới dính vào mấy chuyện này ha ha ha ha
Bich xinh
Bich xinh

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 EmptyFri Nov 30, 2007 10:15 pm

chu de chinh cua topic la j ma cac ban lac de nhieu the nhi! Question
dungcaca
Thanh vien moi
Thanh vien moi
dungcaca

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 EmptySat Dec 01, 2007 12:33 am

hê hê, lớp mình ko có hoa hậu đâu, củ khoai củ sắn như nhau mừ( đùa đây), hê hê hê, đề nghị chuyển sang đề tài Nam hậu đê

Được sửa bởi ngày Sat Dec 01, 2007 10:51 am; sửa lần 1.
hoanghai
hoanghai

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 EmptySat Dec 01, 2007 12:53 am

thang dien nay,dam che chi em ah,muon an dam ah pirat ,it ra cu nhin avatar cua toi thi biet tuyet my gian nhan cua lop day affraid
deuvn
Thanh vien moi
Thanh vien moi
deuvn

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 EmptySat Dec 01, 2007 1:13 am

nam hậu theo ngu ý của em thì anh Chí Dũng bảnh trai là có khả năng ăn điểm bởi các chị em nhất nhưng về ứng sử cũng như ăn nói thì anh Dương có vẻ đang là ứng cử viên nặng kí.Hoa hậu chắc thuộc về bạn Hạnh.nhiều ý kiến quá em ko biết đóng góp sao cho hợp với mọi người
anhchangvuitinhhd2000
anhchangvuitinhhd2000

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 EmptySat Dec 01, 2007 1:25 am

Bạn Hoàng Sơn thân mến! Sơn ơi, diễn đàn này là của cả lớp ông cứ nói bạt mạng đi, ngại gì đâu miễn là đừng bôi xấu danh dự ai là đc, lần trước ông bị Vũ ban nick cũng vì nghĩ ông là ai vào fá hoai thôi chứ ko có gì to tát đâu, ông cứ nói ý kiến của mình bình thường chứ ko cân "ngu ý" gì đâu cũng ko cần "nhiều ý kiến quá em ko biết đóng góp sao cho hợp với mọi người" đâu, ko cần fải khiêm tốn thế đâu vì bình thường tôi biết ông có nói thế bao giờ đâu. Phát huy tốt nhé, học kiến trúc là fải mê cái đẹp rồi
dungcaca
Thanh vien moi
Thanh vien moi
dungcaca

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 EmptySat Dec 01, 2007 10:40 am

mẹc thằng hải, sao tao nói gì mày cũng phá thế, có ý kiến gì hôm họp lớp ko nói luôn để tao nện cho 1 thể, ko dám nói trực tiếp mà phải vào forum hả
Bich xinh
Bich xinh

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 EmptySat Dec 01, 2007 6:12 pm

Tri Dung co di hop lop dau ma ban HAi co the noi dc.Den co ti roi ve la sao???Cai nat dang bi kiem diem day nhe!
dungcaca
Thanh vien moi
Thanh vien moi
dungcaca

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 EmptySat Dec 01, 2007 9:39 pm

Có đến đấy chứ, còn gặp thằng H đầu tiên, thật ra cả hôm đókẹt , không đi được , nhưng tò mò xem mặt mũi các bạn ra sao nên đến 1 chút rồi lại phải đi ngay. Thứ lỗi nhé
Mà Bích và các bạn lần sau họp lớp nên chọn giờ đẹp hơn nhé, mà hoạt động cũng nên phong phú thêm, sap năm nào cũng ăn thế, ăn , ăn và ăn Shocked ở nhà ngày nào chả ăn rồi mà, hề hề, nên có thêm hoạt động gì đó, đi đâu xa xa chút chẳng hạn, cắm trại hay gì đó, mọi người sẽ chuyện trò và vui vẻ được nhều hơn afro
Đươngxinhdep
Thanh vien moi
Thanh vien moi
Đươngxinhdep

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 EmptySat Dec 01, 2007 9:49 pm

Tri Dũng hay nhỉ, đã k đi họp lớp đc chưa bị phê bình thì thui lại còn dám ý kiến ý cò hả?
dungcaca
Thanh vien moi
Thanh vien moi
dungcaca

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 EmptySat Dec 01, 2007 11:49 pm

sao lại phê bình? phải khen tớ chứ, dù rất kẹt nhưng tớ vẫn cố gắng đến ...xem mặt mọi người còn giề What a Face hề hề hề
Bich xinh
Bich xinh

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 EmptySun Dec 02, 2007 9:57 am

nam sau cho ban Tri Dung lam chu tri` deeeeeeee
dungcaca
Thanh vien moi
Thanh vien moi
dungcaca

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 EmptySun Dec 02, 2007 11:04 am

hề, không có tham vọng đó, ko dám vượt quyền cựu tổ trưởng flower
hoahahai
hoahahai

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 EmptySun Dec 02, 2007 5:31 pm

hờ.............
Chủ đề là hoa hậu, giờ ko bítlàchủ đề j đây???
Túm lại đựoc rùi đấy nhỉ, xem ra lớp qué có hoa hậu, đề nghị nếu có bình chọn thì đưa ra nhìu tiêu chí dê
ví dụ,
hot nhứt
fê nhứt
ngon nhứt, ặc ặc
lol!
http://360.yahoo.com/my_profile-FZzEU705dKdJzZWIG3HisQ--;_ylt=At
andylac
andylac

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 EmptyMon Dec 03, 2007 8:33 am

De nghi anh "Chi´" cung nhung nguoi ban, khong di lac chu de nhe.Neu can co the lap rieng mot Topic de ban cai, chu khong vao day cai lon nhu the.(Luu y:Day la loi Admin, to long tieng)...Kekekekeke
bebe
Thanh vien co nhieu dong gop
Thanh vien co nhieu dong gop
bebe

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 EmptyMon Dec 03, 2007 9:39 pm

Hahaha topic này Hot quá trời,upupupupupu
hoanghai
hoanghai

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 EmptyTue Dec 04, 2007 11:39 pm

Hoa hậu biển lớp mình là ai thế nhỉ,có lẽ lớp ta nên đi biển 1 chuyến,ai đạt được danh hiệu hoa hậu áo tắm Razz ,chắc chắn sẽ là hoa hậu của lớp mình cyclops oki!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hoahahai
hoahahai

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 EmptyWed Dec 05, 2007 11:20 pm

ẹc ẹc. chắc lớp trưởng giữ danh hiệu này mãi mãi mất, chị em chắc hết hi vọng rùiiii
http://360.yahoo.com/my_profile-FZzEU705dKdJzZWIG3HisQ--;_ylt=At
thanh quy
thanh quy

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 EmptyWed Dec 05, 2007 11:41 pm

Chết sặc với cái ava của bạn Hải, kiểu này chắc chị em fải nhường danh hiệu hoa hậu áo tắm cho ông thôi ( he he)
http://360.yahoo.com/my_profile-EjRXbGcwda4Jaodoj_Zcw0yY0L_1LCdA
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? - Page 2 Empty

CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2