Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

A message from Santa Clause!

Go down 
cointaivn@yahoo.com
bebe
thanh quy
anhchangvuitinhhd2000
Đươngxinhdep
9 posters
Tác giảThông điệp
Đươngxinhdep
Thanh vien moi
Thanh vien moi
Đươngxinhdep

A message from Santa Clause! Empty
Bài gửiTiêu đề: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptyMon Dec 17, 2007 10:19 am

Chúc cả nhà một giáng sinh ấm áp, vui vẻ, hạnh phúc, một năm mới an lành! santa
MERRY XMAS & HAPPY NEW YEAR! rendeer

Được sửa bởi ngày Tue Dec 18, 2007 4:22 pm; sửa lần 2.
anhchangvuitinhhd2000
Thanh vien co dong gop cho lop
anhchangvuitinhhd2000

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptyMon Dec 17, 2007 2:48 pm

@Bạn Đường: Rất cảm ơn lời chúc của ấy nhưng tớ thấy rất buồn cười và ko hiểu tiêu đề của topic ấy lập là thế nào.
A massage from Santa Clause! :Nếu dịch ra sẽ là: 1 sự mát xa(xoa bóp) từ ông già noel.
Xin bạn xem xét lại. Có lẽ ấy viết nhầm message thành massage ha ha ha chết cười mất.
thanh quy
thanh quy

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptyMon Dec 17, 2007 8:32 pm

¤*•,¸.¸, •*¤*•,¸. Giáng sinh vui vẻ:•.(¯`°´¯).• ¤*•,¸.¸,và năm mới bình an •*¤*•,.• ¤*•,¸.¸, •*¤*•,¸.MERRY CHIRSTMAS,•*¤*•,¸.¸,•*HAPPY NEW YEAR *•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•*¤*•,¸.,•*¤*•,¸.¸,•*¤*•,¸.¸,•
http://360.yahoo.com/my_profile-EjRXbGcwda4Jaodoj_Zcw0yY0L_1LCdA
bebe
Thanh vien co nhieu dong gop
Thanh vien co nhieu dong gop
bebe

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptyTue Dec 18, 2007 12:05 am

“I am not alone at all, I thought. I was never alone at all. And that, of course, is the message of Christmas. We are never alone. Not when the night is darkest, the wind coldest, the world seemingly most indifferent. For this is still the time God chooses.”
(TayLor Caldwell ©) lol!
Đươngxinhdep
Thanh vien moi
Thanh vien moi
Đươngxinhdep

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptyTue Dec 18, 2007 4:20 pm

Dương (điên): cứ cho là thế đi thì đã sao? ông không bít kiểu chơi chữ ah? dốt lại còn tinh vi!
anhchangvuitinhhd2000
anhchangvuitinhhd2000

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptyTue Dec 18, 2007 11:42 pm

@Bạn Đường: Nói chung là việc ấy viết thế nào ,đúng hay sai cũng chả ảnh hưởng gì cả, tớ chỉ dám nhắc thế thôi chứ có làm gì đâu. Quả thật tớ ko biết ây chơi chữ, vì kiểu chơi chữ này quả là rất đáng khen vì từ trước tới nay tớ "chưa bao giờ thấy ai "nghịch" chữ kiểu này cả", quả là ấy rất sáng tạo, vậy tớ rất xin lỗi vì đã ko nhận ra "ý đồ" của bạn trong cách "chơi" chữ trên.
cointaivn@yahoo.com
Thanh vien moi
Thanh vien moi
cointaivn@yahoo.com

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptyWed Dec 19, 2007 12:24 am

Chết cười với Dương, làm em sugar của tớ xấu hổ đỏ mẹt rồi đấy. Lần sau trc khiviết cái j nên đưa cho đại cưa duyệt đã em nhé Wink
http://englishroleplay.com
hoahahai
hoahahai

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptyWed Dec 19, 2007 11:01 am

ặc ặc, nhầm lẫn tai hại , cười đau hết cả mề Laughing
http://360.yahoo.com/my_profile-FZzEU705dKdJzZWIG3HisQ--;_ylt=At
Đươngxinhdep
Thanh vien moi
Thanh vien moi
Đươngxinhdep

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptyWed Dec 19, 2007 10:05 pm

sao mà phải xấu hổ cơ chứ??? có sự nhầm lẫn này mới khiến mọi ng xả xì_trét đc đấy chứ! ai bảo nhầm lẫn là k hay nào (trừ đứa dở hơi) Rolling Eyes
Đươngxinhdep
Thanh vien moi
Thanh vien moi
Đươngxinhdep

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptyWed Dec 19, 2007 10:07 pm

ng ta bảo dốt thì dựa cột mà nghe, đằng này đã dốt lại còn k chịu nhận. đúng là đồ thân lừa ưa cử tạ! xxxxxxxxxxiiiiiiiiiiiiii! pig
Đươngxinhdep
Thanh vien moi
Thanh vien moi
Đươngxinhdep

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptyWed Dec 19, 2007 10:13 pm

với lại tùy từng ng mới phải xấu hổ thui đại ca ah( ví dụ: e rất xấu hổ với đại ca), còn đối với những ng mà cần phải xấu hổ về bản thân mình trc thì k việc j phải xấu hổ với những ng âý!
cointaivn@yahoo.com
Thanh vien moi
Thanh vien moi
cointaivn@yahoo.com

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptyWed Dec 19, 2007 10:59 pm

hạ hỏa hạ hỏa em ơi!!! uống tạm miếng nươc cam vắt này đã nào! ok, rồi, đỡ hơn chưa?? ừa, đại cưa đồng í với em đấy, quan trọng là cái idea chứ words hay mà k convey thành idea thì cg vứt.
anhchangvuitinhhd2000
anhchangvuitinhhd2000

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptyThu Dec 20, 2007 12:00 am

@Bạn Hải Đường:
Bạn Chu Thị Hải Đường thân mến!
Những điều bạn viết trên đây tớ thấy quả là rất đúng.
Cái đúng thứ 1)Đúng là có sự nhầm lẫn này mới giúp mọi người cười thoải mái đc đến đến thế, chỉ cần nghe : 1 sự mát xa từ ông già noel thôi tớ đã thấy chết cười rồi mặc dù tớ cười đểu-->cảm ơn bạn Đường.
Cái đúng thứ 2)Đúng là đã dốt thì fải dựa cột mà nghe đằng này lại còn ương ko chịu nhận, đúng là thân lừa ưa cử tạ bạn Đường nhỉ?
Cái đúng thứ 3)Đúng là việc gì fải xấu hổ cơ chứ, người ta cười mình mình có nhìn thấy đâu mà fải xấu hổ bạn Đường nhỉ? Tớ thấy tớ fải xấu hổ về bản thân mình trước vì tớ đã lỡ nêu chuyện này ra để trêu bạn.
Chúc bạn Đường noel vui vẻ. Và nhận đc "món quà kia" từ ông già noel.
cointaivn@yahoo.com
Thanh vien moi
Thanh vien moi
cointaivn@yahoo.com

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptyThu Dec 20, 2007 10:36 pm

hik Sugar nó có í tốt mún gửi lời chúc thôi mà, thôi bạn mod nào sửa lại chút chính tả là ok ngay mà
hoahahai
hoahahai

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptySat Dec 22, 2007 12:45 am

Sắp noel rùiiii

Nhanh qué

Hixxx, noel năm nay fải tu thân tích đức chút @_@
http://360.yahoo.com/my_profile-FZzEU705dKdJzZWIG3HisQ--;_ylt=At
Hien Trang
Thanh vien moi
Thanh vien moi
Hien Trang

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptySat Dec 22, 2007 10:27 am

Chúc mọi người có 1 giáng sinh vui vẻ và ấm áp.Noel này tớ vẫn chưa đi lại được,nếu bạn nào chưa có hẹn hò gì thì đến nhà tớ chơi nhá!
Đươngxinhdep
Thanh vien moi
Thanh vien moi
Đươngxinhdep

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptySat Dec 22, 2007 11:23 am

tác giả cũng sửa đc mà n mà k thik! cứ thik để như thế cơ!
Đươngxinhdep
Thanh vien moi
Thanh vien moi
Đươngxinhdep

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptySat Dec 22, 2007 11:31 am

Bạn Lê Hoài Dương thân mến!
Bạn cứ cười đi, cười đểu hay cười kiểu j cũng đc, tớ chả thèm quan tâm vì bạn cười kiểu j trông bạn vẫn xấu như thường.
Mà nói chung là chúng ta k cùng "chung tiếng nói" (mặc dù chúng ta cùng là ng trong 1 nước) thế nên tốt nhất bạn k nên ý kiến ý cò j về những bài tôi gửi k thì forum này thành nơi cãi nhau mất. mà tôi thì hiền lành k thể dùng những lời lẽ ghê gớm như bạn nên tôi dễ thua lắm.
tôi có 1 idea là bạn ở trên "đất" của bạn đừng xâm phạm "đất" của tôi làm j vì nhìn thấy cái ạăt của bạn tôi thực sự thấy ngứa mắt.thế nhé!
Đươngxinhdep
Thanh vien moi
Thanh vien moi
Đươngxinhdep

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptySat Dec 22, 2007 11:35 am

@ Chinh đại cưa: e k "bốc hỏa" đâu vì như thế ảnh hưởng đến sắc đẹp lắm Very Happy
ah mà cam thì rất tốt cho SK nhưng mà ng ta bảo ăn cam sẽ tốt hơn là uống nước vì nó kèm cả chất xơ giúp cho đại ca "đi vũ trụ" đc dễ dàng hơn. Surprised học hỏi nhé!
hoanghai
hoanghai

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptySat Dec 22, 2007 7:46 pm

CHUC CA NHA GIANG SINH VUI VE,TO NAM NAY O NHA THOI,HI VONG TRONG TUONG LAI LOP 12G1 SE CO 1 BUOI DI CHOI HOANH TRANG VAO DEM GIANG SINH,HI DOI EM RA TRUONG CAC BAC NHE,CO NHA RIENG THI CU DEN NHA EM MA DAP PHA ,EM HUA DAY!MERRY CHRISTMAS!
thanh quy
thanh quy

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptyMon Dec 24, 2007 10:04 am

Chúc cả lớp mình 1 Giáng sinh an lành, ấm áp và thật nhiều niềm vui nhé. Ko biết năm nay cả nhà đi chơi Noel mà đội helmet thì nhìn thế nào nhỉ, hi hi.
http://360.yahoo.com/my_profile-EjRXbGcwda4Jaodoj_Zcw0yY0L_1LCdA
Bich xinh
Bich xinh

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! EmptyMon Dec 24, 2007 1:21 pm

☆  °οο0ˍˍ▊ˍˍ☆ˍˍ . .★/\︽﹨︽﹨︽☆︽\.☆ ☆. /祝 \︽﹨︽﹨︽★︽\°  ☆ │聖 ║﹌﹌﹌﹌﹌﹌﹌│.▲ ★  │誕快║ 田 ╭┬╮田│◢█◣  @ │ 樂║   │││ ◢███◣  ║╓╥╥╥☆ ●  ● ╥★╥╥╥╥▊╖ ╔╩╬╬╬╬ _/█_/█_╔╩╬╬╬╬╬╬ Merry X'mas lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: A message from Santa Clause!   A message from Santa Clause! Empty

A message from Santa Clause!
Trang 1 trong tổng số 1 trang