Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Kỉ niệm!!!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
thanh quy
Thanh vien co dong gop cho lop
thanh quy

Kỉ niệm!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Kỉ niệm!!!   Kỉ niệm!!! EmptyWed Nov 28, 2007 11:46 pm

Hôm nay vào 4rum lớp mình đã thấy thay theme rùi, nhìn đẹp thế!!! Sở dĩ hôm nay tớ viết new topic là có lí do của nó. Thứ nhất là vì có 1 sự chênh lệch lớn là ở mục Buôn chuyện thì có tới 13 topic (chứng tỏ lớp mình rất thích đi buôn - he he) mà mục Tâm sự thì mới có mỗi 1 topic thôi mà lại là do bạn Dương mở hàng thôi chứ ko có nội dung j (hi hi). Thứ hai là để kỉ niệm tròn 10 ngày họp lớp và chào mừng 4rum của lớp đã đi vào hoạt động tròn 3 ngày ( thế là đủ lí do cho sự ra đời của 1 topic mới rùi nhỉ???)
Chắc hẳn cái ngày 18-11-2007 sẽ là 1 kỉ niệm đẹp đối với tất cả các thành viên đã có mặt trong ngày hôm đấy. Phải nói hôm đấy lớp mình đã có 1 buổi họp lớp thật vui vẻ và hoành tráng với sự tham gia của 26 thành viên trong lớp. Từng ấy con người thôi cũng đã đủ làm ẫm ĩ cả 1 cái nhà hàng nằm ở 1 nơi khá yên tĩnh. Bây h nghĩ lại mới thấy sao time trôi nhanh wá!!! Mới ngày nào cả lũ con gái lớp mình còn nghêu ngao hát "Mong ước kỉ niệm xưa", "Nếu fải xa nhau" rồi nghĩ đến ngày chia tay, tất cả cùng ôm nhau khóc, sau đấy mắt đứa nào cũng đỏ hoe. Thế mà h, nhiều người đã đi làm (mà sao chả thấy khao bạn bè cái j nhi???), nhiều người thì vẫn còn fải tiếp tục sự nghiệp học hành và cũng có cả những người bạn đang đi du học ở những đất nước thật xa xôi nữa. Mỗi người 1 tính cách, 1 style ko ai giống ai nhưng đã góp fần tạo nên một cái tập thể ko lẫn đi đâu được: 12G1 đấy!!! Dù bây h ít được gặp mọi người trong lớp nhưng tớ vẫn luôn muốn nói với các bạn: " Tớ iu tất cả các bạn" & "12G1 always in my heart" I love you I love you I love you
Viết đến đây tớ cũng thay mặt cả lớp cảm ơn bạn Vũ đã lập 4rum này để các thành viên có thể chia sẻ tâm sự cũng như update thông tin. Hi vọng bà con sẽ ủng hộ nhiệt tình và tích cực tham gia để ko chỉ sau 3 ngày mà mấy chục năm sau nữa nó vẫn " chạy" tốt nhé!!!
P/s: Dù hôm nay hơi sớm nhưng tớ chúc các thành viên lớp mình có 1 Noel thật vui vẻ và ấm áp nhé Very Happy Very Happy Very Happy
http://360.yahoo.com/my_profile-EjRXbGcwda4Jaodoj_Zcw0yY0L_1LCdA
Bich xinh
Bich xinh

Kỉ niệm!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Kỉ niệm!!!   Kỉ niệm!!! EmptyThu Nov 29, 2007 9:59 am

Quy nham roi nhe,dem trong anh tap the chup o nha tron da co 28 nguoi roi,tinh them ca thang Dung~ beo' va Tri' Dung~ cung co den luc o truong nua la 30 nguoi co day,ko phai 26 dau. Very Happy Dong vui nhi!
bebe
Thanh vien co nhieu dong gop
Thanh vien co nhieu dong gop
bebe

Kỉ niệm!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Kỉ niệm!!!   Kỉ niệm!!! EmptyThu Nov 29, 2007 2:10 pm

Haha,Bích hâm đúng là ban tổ chức có khác chính xác đến từng người:lol: , mà Ava giống thầy bói r đấy @
anhchangvuitinhhd2000
anhchangvuitinhhd2000

Kỉ niệm!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Kỉ niệm!!!   Kỉ niệm!!! EmptyThu Nov 29, 2007 4:12 pm

Bích ơi, ở nhà em xem tập làm thầy bói đấy à, đeo kính dâm, cầm bộ bài thế em xem tướng cho mọi người thế nào rồi
thanh quy
thanh quy

Kỉ niệm!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Kỉ niệm!!!   Kỉ niệm!!! EmptyThu Nov 29, 2007 4:47 pm

@ Bích: Lúc ăn thấy điểm danh có 26 người mà, hóa ra là bị nhầm à. Sorry cả nhà!!!
@ Dương: Ông reply nhầm chỗ rùi đấy nhé!!!
http://360.yahoo.com/my_profile-EjRXbGcwda4Jaodoj_Zcw0yY0L_1LCdA
anhchangvuitinhhd2000
anhchangvuitinhhd2000

Kỉ niệm!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: uy   Kỉ niệm!!! EmptyFri Nov 30, 2007 12:37 am

@Quý: rất sorry bạn Quý, do thấy avatar của Bích hay quá + với việc thằng Tùng nó nói ở trên nên tớ mạo muội và quên mất đây là tâm sự thầm kín của bán Quý. Vậy tớ xin gửi lời xin lỗi tới bán Quý và mong bạn lượng thứ.
NguyenTrungDung
Thanh vien moi
Thanh vien moi
NguyenTrungDung

Kỉ niệm!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Kỉ niệm!!!   Kỉ niệm!!! EmptySat Dec 01, 2007 5:01 pm

@ Bích : Bích rôbốt
@ Quý : Quý cao to
xin có ý kiến tổ chức họp lớp vào ngày 05/11 để được " song hy lâm môn" niềm vui nhân đôi các bạn à
Bich xinh
Bich xinh

Kỉ niệm!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Kỉ niệm!!!   Kỉ niệm!!! EmptySat Dec 01, 2007 7:49 pm

thang beo do hoi an cam lo*n.
Sponsored content

Kỉ niệm!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Kỉ niệm!!!   Kỉ niệm!!! Empty

Kỉ niệm!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang