Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????

Go down 
Đươngxinhdep
cointaivn@yahoo.com
bebe
anhchangvuitinhhd2000
anguyen
Hien Trang
thanh quy
Bich xinh
hoanghai
13 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
hoanghai
Thanh vien co dong gop cho lop
hoanghai

CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyMon Nov 26, 2007 6:10 pm

CHO EM Ý KIẾN CÁI,EM MUỐN BIẾT XEM AI XINH NHẤT LỚP MÌNH ĐỀ NGHỊ BÌNH CHỌN NHÉ!

ỦNG HỘ TOPIC NÀY NHÉ!
Bich xinh
Bich xinh

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyMon Nov 26, 2007 6:12 pm

bounce To bau 1 phieu cho ban Bich,hehe
hoanghai
hoanghai

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyMon Nov 26, 2007 6:17 pm

EM xin bầu cho ĐẠI HOA HẬU:NGUYỄNNNNNNNNNNNNN LEEEEEEEEEEEEEEE THUỶYYYYYYYYYY QUANGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGG
CÁC BÁC ĐỒNG Ý CHỨ Ạ!
EM SỢ EM KO NÓI THÌ CẢ LỚP CŨNG CHẲNG AI BẦU CHO 1 TUYỆT NỮ GIAI NHÂN NÀY lol!
Bich xinh
Bich xinh

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyMon Nov 26, 2007 6:53 pm

to bau them 1 phieu cho ban Hai,hehe
thanh quy
thanh quy

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyMon Nov 26, 2007 10:06 pm

Con gai lop minh ai cung xung dang la hoa hau (he he)
http://360.yahoo.com/my_profile-EjRXbGcwda4Jaodoj_Zcw0yY0L_1LCdA
Bich xinh
Bich xinh

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyTue Nov 27, 2007 10:32 am

thang quang cho' chet tom lom mat day vo liem si tho bi hoc! scratch
Hien Trang
Thanh vien moi
Thanh vien moi
Hien Trang

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyTue Nov 27, 2007 12:23 pm

Thằng Quang bựa vừa thôi nhé, đề nghị admin xoá bài của bạn Quang
anguyen
Admin
anguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyTue Nov 27, 2007 2:27 pm

đề nghị bạn quang phát ngôn trong sạch tý nhé
https://12g1.forumieren.de
hoanghai
hoanghai

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyWed Nov 28, 2007 8:17 am

ko thay ai binh chon nua nhi,con gai lop minh nhieu lam ma,anh DUONG dau ,anh QUANG dau,binh chon di,ma anh DUONG ma binh chon thi nho kem theo anh cho anh em xem nhe! cyclops
anhchangvuitinhhd2000
anhchangvuitinhhd2000

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyWed Nov 28, 2007 5:42 pm

Để nói về hoa hậu của lớp tôi xin có ý kiến như sau.
Hiện nay, ở lớp G1 đang có hiện tượng là đặt nick theo kiểu thêm chữ "xinh" hay đại loại thế vào đằng sau ví dụ... ai thì các bạn biết hết rồi đấy tôi nói ra đây sợ các bạn ý fật lòng. Việc đặt tên nick này là rất tốt vì nó tôn vinh vẻ đẹp của các bạn hơn nữa nó còn tôn vinh vẻ đẹp của người phụ nữ VN... nhưng có 1 thực tế đau lòng là... chưa ai công nhận các bạn ý xinh như thế cả ngoại trừ người yêu các bạn ý, người yêu các bạn ý suốt ngày khen là sao hôm nay em xinh thê, thấy em là xinh nhất trong đám bạn của em, em xinh vừa vừa thôi chứ xinh thế này bố thằng nào chịu nôi... vân vân và đại loại như thế...
Việc khen này làm các bạn ý tưởng thật và đi nói khắp nơi làm mọi người thấy rất bất bình... vì chẳng nhẽ bạn xinh còn người khác thì xấu hêt à... thế đấy. Vì thế hôm nay tôi xin tuyên bố con gái lớp mình ko ai là hoa hậu cả.[b]
hoanghai
hoanghai

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyWed Nov 28, 2007 8:15 pm

ong DUONG nay buon cuoi nhi,y toi muon hoi o lop minh thi ai la hoa hau,hoa hau cua lop ong hieu ko,thuc su neu GIAM KHAO DUONG co long nhiet tinh thi nen binh chon cho 1 ban lop minh bang tai nang PHOTOSHOP cua minh de anh em duoc chiem nguong,dong thoi nho anh bau chon luon A HAU 1 VA A HAU 2 nhe! lol!
hoanghai
hoanghai

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyWed Nov 28, 2007 8:17 pm

xem AVATAR thi thay DUONG hoi nay hàng to day chu nhi,bay gio choi hàng nước ngoai co ah,kinh nhỉ! cyclops Razz
bebe
Thanh vien co nhieu dong gop
Thanh vien co nhieu dong gop
bebe

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyWed Nov 28, 2007 8:48 pm

Tớ rất tán thành cuộc thi này vì nó là cơ hội tốt để tôn vinh chị e 12G1 vốn đã rất xinh đẹp Razz
Nhưng nếu bình bầu công khai thế này thì sẽ hơi khó vì lí do tế nhị.
VÌ VẬY...tôi đè nghị bỏ phiếu kín để đảm bảo khách quan,tất cả sẽ bỏ phiếu cho Miss của mình vào hóm thư của Admin,sau đó admin sẽ tổng hợp phiếu bầu rối thông báo kết quả cho tất cả a chị e trong foru.
Tất nhiên đã là cuộc thi thì phải có giải thưởng,thậm chí là rất lớn.. (very big affraid ) nên các member sẽ phải có trách nhiệm với vote của mình đấy nhá.Tó đề nghị nếu tán thành chúng ta sẽ bắt đầu bỏ phiếu ngay bây giờ cho đến 24h ngày 30/11 (thứ sáu),xin hết.
Are U With me?????

@Hải:Ông lấn sau post thì chịu khó cho thêm dấu vào nhé đọc nhức hết Shocked cả mắt.
thanh quy
thanh quy

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyWed Nov 28, 2007 9:11 pm

Bạn Dương ơi, h thì tớ hiểu tại sao ngày xưa bạn lại thất bại trong việc chinh fục bạn Đường rùi. Chắc ng iu ông xấu nên ghen tị với các bạn nữ lớp mình hả???
anhchangvuitinhhd2000
anhchangvuitinhhd2000

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyWed Nov 28, 2007 10:24 pm

@Thanh Quy: Bạn Quý thân mến, việc tớ ko cưa nổi bạn Đường chẳng qua chỉ là tai nạn nghề nghiệp, tớ thấy rất tiếc nhưng ko fải cho tớ mà là cho bạn ý, nhưng tớ ko biết làm thế nào cả vì bạn ý đã chọn cho mình con đường riêng mặc dù tớ đã can ngăn nhưng ko thành do bạn ý quá ương ( vì tên bạn ý có vần ương mà). Thật ra mọi việc chi đơn giản có thế thôi, ko có gì to tát cả.
@Mọi người: việc bình chọn Hoa hậu lớp mà nói thẳng thừng ra thì e là quá bất tiện như thằng Tùng bebe (Tiếng dê kêu thì fải) nói, Thằng Tùng dù nó nói thế thôi nhưng tôi thừa biết nó bầu cho ai rồi (Mai chứ ai, cái này thằng nào chả biết) nên tôi xin loại thằng Tùng ra khỏi danh sách nhừng người có đủ quyền để đi bầu cử, còn lại con trai cả lớp sẽ tiến hành bỏ fiếu kín để chọn ra người thắng cuộc, fần thưởng của hoa hậu là 1 chuyến đi chơi qua đêm với...ai thì các bạn biết rồi đấy.
cointaivn@yahoo.com
Thanh vien moi
Thanh vien moi
cointaivn@yahoo.com

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyWed Nov 28, 2007 11:30 pm

chết mất cho bạn Dg, tớ nhớ là ngày xưa Dg ăn nói có duyên như tn đâu nhỉ? bi h iu ghê cơ đấyn;)) Very Happy
http://englishroleplay.com
Bich xinh
Bich xinh

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyThu Nov 29, 2007 10:04 am

sac nuoc bot voi cai avata cua anh Duong,hic hic! Rolling Eyes
thanh quy
thanh quy

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyThu Nov 29, 2007 11:44 am

Bạn deuvn là ai thế nhỉ, đầu óc đen tối wá!!! Trước khi viết ra ý kiến này bạn ko nghĩ rằng bạn sẽ bị các bạn nữ oánh chết à ???
Đươngxinhdep
Thanh vien moi
Thanh vien moi
Đươngxinhdep

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyThu Nov 29, 2007 2:55 pm

này ông Duong kia, "ương" là sao hả? tôi cũng thật tiếc cho mình vì nhận ra bản chất của ông wa muộn. đồ dở hơi!
Đươngxinhdep
Thanh vien moi
Thanh vien moi
Đươngxinhdep

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyThu Nov 29, 2007 3:05 pm

@ duong: với lại ng ta xinh thì ng ta bảo là xinh, chứ k ai xấu mà lại tự nhận mình là xinh cả: như ông đấy thui, có ai khen đẹp bao h đâu!đừng có mà cà khịa với tôi nữa đi, đồ ghen ăn tức ở!
anhchangvuitinhhd2000
anhchangvuitinhhd2000

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyThu Nov 29, 2007 4:10 pm

@mọi người: với 2 comments trên chứng tỏ bạn đang rất cay cú, fản ứng của bạn rất cực đoan vì thế tôi xin ko nhận xét gì thêm ha ha ha ha ha
anhchangvuitinhhd2000
anhchangvuitinhhd2000

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyThu Nov 29, 2007 9:54 pm

@Chinh: Cảm ơn lời khen của Chinh, mặc dù tớ ăn nói cũng ko có duyên lắm, bình thường thôi he he, ấy tiếp tục post mấy bài tiếng Anh nhé!
hoanghai
hoanghai

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyThu Nov 29, 2007 10:00 pm

TO thay ban CHINH hom hop lop,giong 1 QUA BOM lam nhin thay pheee ghe! Razz
cointaivn@yahoo.com
Thanh vien moi
Thanh vien moi
cointaivn@yahoo.com

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyThu Nov 29, 2007 10:56 pm

@Hải: hahahhahah ừ thì tớ đã bẩu là đang chờ ngòi nổ mà lị Wink)
http://englishroleplay.com
hoanghai
hoanghai

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? EmptyFri Nov 30, 2007 12:08 am

ong DUONG lop minh thich ban DUONG ah,trong cai mat ngu the,ma cung biet yeu tu ngay xua roi co day,gio moi cho biet ah.TAN CONG di! Laughing
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????   CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ???????????? Empty

CÁC BÁC ƠI,HOA HẬU LỚP MÌNH LÀ AI THẾ????????????
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next