IndexIndex  PortalliPortalli  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng Nhập  

Share | 

Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
anhchangvuitinhhd2000
Thanh vien co dong gop cho lop

Bài gửiTiêu đề: Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t   Mon Dec 10, 2007 1:44 am

Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như thế nào???
Các bạn gái thân mến, hôm nay tôi fải đề cập ra chuyện này vì tôi đã ko thể chịu đựng thêm đc nữa rồi. Từ hồi học cấp 3 đến giờ bọn con trai do quân số ít chỉ vỏn ven có 18thằng/54 đứa, vị chi là lấy 54-18=36, 36/18 = 2 tức là cứ 2 bạn gái mới có 1 bạn trai. Cộng thêm 1 việc là các bạn gái rất to mồm , cộng thêm 1 viêc nữa là các bạn gái rất thích nắm quyền trong lớp, cộng thêm 1 việc nữa là con trai lớp mình quá ư là tử tế.... và còn rất nhiều lý do nữa nhưng tôi ko tiện nêu vì sợ động chạm đên 1 số nhân vật có máu mặt, các bạn sẽ đe doạ tôi ko khai tên các bạn ra đây. Với chừng ấy lý do, cộng thêm việc con trai ko có 1 nhà lãnh đạo thiên tài (như cụ lênin đã lãnh đao CM Nga đến thắng lợi) đã khiên cho bọn con trai bị lép vế trong lớp, ko dám ăn, ko dám nói đứa nào đứa nấy đều ngậm bồ hòn làm ngọt. Bị bọn con gái bắt nạt thảm hại để giờ đây nhiều chú fải chốn ra nước ngoài như chú Andy Lac. Tôi còn nhớ hồi còn đi học, mặt các bạn gái, mặt bạn nào cũng rất vênh vì thế đã có chuyện 1 bạn mặt ngửa lên trời, đi ko nhìn đừơng và bị ngã vỡ mặt đây thôi, tôi ko hiểu các bạn vênh vì lý do gì fải chăng ngửa mặt lên trời đợi tiền rơi xuống chăng?
Nhưng cũng may là trong lớp còn có những thằng như tôi,thằng Quang ,thằng Dũng béo là những thằng rất vui tính, đi đến đâu là cười ở đấy nên cũng gỡ gạc lại đc chút “nhân fẩm“ cho bọn con trai.
.... và tình trạng này nó kéo dài cho đến ngày hôm nay, khi đi họp lớp bọn con gái ngồi ăn lẩu bành trướng 1 fần diện tích rất lớn khiến mấy thằng con trai thấp cổ bé họng fải ngồi tít vào trong góc, anh Tuấn con và anh XHiếu còn fải ngồi chung 1 ghê vì fải nhường ghế cho mấy cô thích chạy lăng xăng ra đấy chụp ảnh cướp mất ghế.Bảo chúng nó ngồi dịch ra fía ngoài cũng ko dám vì ko nói lại với các bạn gai đc. Rồi trong khi ăn thì các bạn gái là to môm nhất, ko gì át lại đc....
Với những tội kể trên tôi yêu cầu khởi kiễn con gái lớp này do đã có những hành vi làm hổ danh lũ con trai trong lớp. Và yêu cầu các bạn gái đưa ra lời xin lỗi chính thức trên diễn đàn. Tất cả những thằng con trai yêu cầu vào đây comment ủng hộ vụ kiện trên.

Vì các lý do trên bọn con trai quyết đinh tổ chức 1 buổi nhâu. (chi tiết xem trên các báo ra hằng ngày và trong bài viết về sinhnhật Hải để nắm rõ thông tin)
Xem lý lịch thành viên
Hien Trang
Thanh vien moi
Thanh vien moi

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t   Mon Dec 10, 2007 12:40 pm

Bị gà nội át vía nên fải đi săn gà Tây hả anh D?Nhậu nhẹt j thì 1 tháng nữa hãy đi nhé, mọi người định bỏ rơi tớ hả?
Xem lý lịch thành viên
Bich xinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t   Mon Dec 10, 2007 3:00 pm

ôi,ko ai ủng hộ vụ kiện này của anh Dương à?Để e ủng hộ nhé lol! cheers

Nhưng dù có thế nào đi chăng nữa thì con gái vẫn ko bao h chịu lép vế đâu,hehe.
Xem lý lịch thành viên
bebe
Thanh vien co nhieu dong gop

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t   Mon Dec 10, 2007 3:03 pm

ae đâu rồi vào ủng hộ DV đê,sao toàn thấy các bà vào khủng bố thế này,poor him pale

MUỐN KÍ HẢ, ĐƯA BÚT ĐÂY Cool
Xem lý lịch thành viên
thanh quy

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t   Mon Dec 10, 2007 7:48 pm

Bạn Dương ơi, khởi nghĩa mà yếu ớt thế này thì sẽ bị đàn áp sớm thôi (he he)
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/my_profile-EjRXbGcwda4Jaodoj_Zcw0yY0L_1LCdA
anhchangvuitinhhd2000

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t   Mon Dec 10, 2007 9:03 pm

Mới có 1 thằng con trai com mà đã có tới 3 mụ châu vào nói thế này lại 1 lần nữa chứng tỏ con gái lớp G1 là ko dây đc, vẫn như ngày xưa đó là mồm rất to. Anh em đâu rồi vào ủng hộ vụ này đi chứ cứ để thế này thì ko thể chấp nhận đc
Xem lý lịch thành viên
Đươngxinhdep
Thanh vien moi
Thanh vien moi

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t   Mon Dec 10, 2007 9:30 pm

tớ ủng hộ cho vài cái đập.
Xem lý lịch thành viên
Bich xinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t   Mon Dec 10, 2007 10:08 pm

hehe,kho than anh Duong the day
Xem lý lịch thành viên
anguyen
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t   Tue Dec 11, 2007 1:08 am

Ủng hộ 2 chân 2 tay cái nao f
Xem lý lịch thành viên http://12g1.forumieren.de
caocuong
Thanh vien moi
Thanh vien moi

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t   Tue Dec 11, 2007 11:18 am

Tôi thấy LHD rất chi là chí lý. Con gái G1 quả là ghê gớm!!! Một người ai ai cũng nể phục như LHD mà khi vào G1 vẫn bị ép dẹp lép như con tép chả ngoi lên được tí gì. Thế thì những anh em khác làm sao mà dám có ý kiến ý cò. Tôi thấy nhờ có cái forum này mà LHD to còi thêm được một chút nhỉ??? Tuy nhiên, chắc vụ này bác cũng thua thôi vì chả có thằng con trai nào dám ra mặt ủng hộ bác đâu(ngoại trừ HH và giờ có thêm tôi, vừa ủng hộ vừa sợ sệt hehehe ) cheers
Xem lý lịch thành viên
Hien Trang
Thanh vien moi
Thanh vien moi

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t   Tue Dec 11, 2007 3:14 pm

Twisted Evil tongue geek
Xem lý lịch thành viên
hoahahai

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t   Tue Dec 11, 2007 3:53 pm

hahahahaa, Châu chấu đá voi

anh xem, lớp mình toàn bọ ngựa với người dây siêu mỏng như anh, Hoàng Hải, Tùng be bé ^^ và Cường thì chống đỡ kiểu j???

làm sao bọn anh có thể đè bẹp đế chế Thủy Quang vĩ đại đc cơ chứ'???

Một lần nữa con trai lớp mình lại bị lép ............. kèm kẹp ruìiii

hihii

Bich xinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t   Tue Dec 11, 2007 6:25 pm

haha Twisted Evil
Xem lý lịch thành viên
Đươngxinhdep
Thanh vien moi
Thanh vien moi

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t   Tue Dec 11, 2007 8:25 pm

cheers bravo, con gái G1 muôn năm, muôn năm! vĩ đại, vĩ đại, vĩ đại! flower
Xem lý lịch thành viên
hoahahai

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t   Tue Dec 11, 2007 11:03 pm

Há há, làn sao fủ nhận được sức đàn áp khủng khiếp của các girl xinh 12G1 đây???

Anh Dương chuẩn bị thành lập topic "những chàng trai khốn khổ" điiii

Bich xinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t   Wed Dec 12, 2007 5:29 pm

cheers lol!
Xem lý lịch thành viên
bebe

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t   Wed Dec 12, 2007 5:33 pm

Embarassed Sad affraid scratch pale

MUỐN KÍ HẢ, ĐƯA BÚT ĐÂY Cool
Xem lý lịch thành viên
anhchangvuitinhhd2000

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t   Wed Dec 12, 2007 8:28 pm

@ Các bạn gái: các bạn ko nên cố chấp như thế, sự thật là bây giờ bọn con trai đang lép vế thật, điều này là ko thể chối cãi nhưng chỉ vài năm nữa thôi khi gánh nặng tuổi tác, gánh nặng chồng con,gia đình hiện rõ trên khuôn mặt các bạn, thì bọn con trai lại cực kì fong độ trẻ trung, lúc đó mới là lúc thích hợp để nói đến chuyện này, còn bây giờ tôi xin kết thúc vụ này ở đây vì "Quân tử trả thù 10 chưa muộn"

Được sửa bởi ngày Wed Dec 12, 2007 8:34 pm; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
Bich xinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t   Wed Dec 12, 2007 8:32 pm

cuối cùng cũng phải từ bỏ thôi,kia chỉ là 1 câu chữa ngượng thui,hehe
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t   Today at 6:37 pm

Con gái lớp mình đã áp đảo bọn con trại như t
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang