Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà

Go down 
hoahahai
anhchangvuitinhhd2000
6 posters
Tác giảThông điệp
anhchangvuitinhhd2000
Thanh vien co dong gop cho lop
anhchangvuitinhhd2000

Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà Empty
Bài gửiTiêu đề: Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà   Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà EmptyThu Dec 06, 2007 11:30 pm

Tôi vừa rồi vừa chát với anh Hữu Quang- 1 thành viên fải nói là rất tích cực của diễn đàn và xin trích một số câu trong bài nói chuyện của chúng tôi ra đây dù chưa hỏi ý của anh Hữu Quang, vậy xin lỗi anh trước(Đoạn hội thoại đã được lược bỏ đi 1 số đoạn)

anhchangvuitinhhd2000: anh quang vào diễn đàn post bài mới đeeee mọi người còn theo
anhchangvuitinhhd2000: ko có anh Quang thì diễn đàn chán bỏ mẹ
Andy Lac: Forum co moi tao voi may ca thang Tung
Andy Lac: chan nhu cut
Andy Lac: me

anhchangvuitinhhd2000: uh
anhchangvuitinhhd2000: chán .. chịu đc
Andy Lac: cha dua deo nao chiu post bai
Andy Lac: cu vao doc xong roi thoi
anhchangvuitinhhd2000: mịa
anhchangvuitinhhd2000: em cũng thấy thế
Andy Lac: +gio tao nghi Forum chac cung khong ton tai lau nua dau
anhchangvuitinhhd2000: để tí nữa em vào forum viết bài bảo chúng nó
Andy Lac: van o deo dau ra ma cho chung no doc mai the
anhchangvuitinhhd2000: anh nói chí fải
anhchangvuitinhhd2000: em cũng cay quá
Andy Lac: cho nen gio chan deo muon viet bai
Andy Lac: vi Forum sap dong cua
anhchangvuitinhhd2000: rồi, để tí nữa em vào viết bài
anhchangvuitinhhd2000: tức thật
anhchangvuitinhhd2000: chỉ toàn adua theo
Andy Lac: me Forum ma deo co tinh than xay dung
Andy Lac: chi toan vao thay nguoi ta cai nhau la adua theo
Andy Lac: xong roi thoi
Andy Lac: the thi chan bo me

Đoạn nói chuyện trên dù thế nào đi nữa cũng là suy nghĩ thật sự của tôi và anh Quang.Điều anh Quang nói qủa là rất đúng dù muốn hay ko chúng ta cũng fải thừa nhận 1 điều là sau một thời gian hoạt động thì diễn đàn ngày càng mất đi tính xây dựng. Nếu cứ thế này tôi ko hiểu diễn đàn sẽ hoạt động ra sao trong thời gian tới, hay lại kiểu "đánh trống bỏ dùi" được 1 lúc rầm rộ rồi sau lại thôi. Điều này chắc hẳn sẽ làm những người lập ra 4rum này như anh Vũ hẳn ko thể vui.
Dưới đây tôi xin trích đăng một số thông tin mà diễn đàn ghi đc về 1 số thành viên như sau.

[url=Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà Untitl11]a[/url]

Các bạn hãy chú ý tới fần số bài gửi của mỗi thành viên để nhận thấy rằng có những thành viên đã đăng kí nhưng thậm chí còn chưa 1 lần ghé qua xem cái diễn đàn này nó thế nào chứ đừng nói là gửi 1 bài lên đóng góp ý kiến(mà ko fải là mấy bạn mới đăng kí đâu, có người đã đăng kí từ rất lâu rồi,còn những người mới thì tôi ko nói làm gì). Tôi ko hiểu kiểu này là thế nao.Có thể các bạn ấy bận quá thì cũng đành chịu vậy$^%*%$*% nhưng có những người ko hề bận họ lại chỉ ghé quá đọc bài xong nhưng ko bai giờ thèm để lại 1 comment đóng góp????!!!!. Thế thì thà comment mấy câu , đá đểu như kiểu anh Quang, tôi, hoàng hải... chắc chắn còn vui hơn.
VẬy tôi xin nêu ra đây ý kiến của riêng mình, cũng chỉ mong đóng góp fần nào vào sự phát triển của diễn đàn. Nếu có gì chưa đúng mong mọi người bổ sung sửa chưa!

Được sửa bởi ngày Thu Feb 07, 2008 10:50 pm; sửa lần 1.
hoahahai
hoahahai

Bài gửiTiêu đề: Re: Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà   Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà EmptyThu Dec 06, 2007 11:53 pm

Hơ hơ, đúng là thực trạng này trầm trọng quá rùi
mặc dù là thành viên nhưng mình cũng bận quá nên chỉ có thể ghé comment vài câu chứ còn viết topic thì chưa có điều kiện.
Hơn nữa mình chỉ vào forum đc lúc nửa đêm do lúc đó mới có time, comment qua quít vài câu rùi lăn quay ra ngủ.
Một số bạn khác nhà ko có điều kiện để online thường xuyên nên cũng fải thông cảm cho các bạn chút chút.
Nhưng bao biện như thế cũng ko thể fủ nhận tính lơ là với forum của mình.

Thành thật sorry mọi người vì tính xây dựng lỏng lẻo, tất nhiên chúng ta muốn đây là 1 diễn đàn thì mọi người hãy cùng chung tay xây dựng.

Anh Dương và anh Quang đã nêu ra thực trạng rùi, mình cũng nhận thấy tính vô tâm của mình rùi và mình cũng mong mọi người ủng hộ forum hơn nữa...
http://360.yahoo.com/my_profile-FZzEU705dKdJzZWIG3HisQ--;_ylt=At
hoanghai
hoanghai

Bài gửiTiêu đề: Re: Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà   Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà EmptyFri Dec 07, 2007 12:59 pm

vinh dự quá,tôi cũng được nêu danh trên TOPIC của A.DƯƠNG cơ đấy,mọi người ủng hộ bạn DƯƠNG nào,bạn ý nói đúng rồi đấy,chúng ta cùng cố gắng nhé,ah mà ké anh DƯƠNG tý,em muốn chửi thằng QUANG tý,mịa thằng QUANG sao nhìn cái mặt mày ở avatar sao trông ngu thế,mịa tao muốn đấm mày lắm rồi đấy! What a Face
Bich xinh
Bich xinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà   Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà EmptyFri Dec 07, 2007 5:40 pm

Sad the nay e co bi liet ke trong danh sach thanh vien ko co dong gop cho dien dan ko vay ha a Duong?,hic!Su that la ko bit vit topic ve cai j ma,phai co chuyen j e moi vit dc chu!Cai blog cua e con moc meo ra co cai bai nao dau.Moi ca thoi gian nay la thoi gian moi nguoi con dang di hoc chuan bi thi hoc ky roi,chac bon no cung it co thoi jan len mang nen cung kho!Cha bit vit j nua,thong cam cho moi nguoi thui. Rolling Eyes
anhchangvuitinhhd2000
anhchangvuitinhhd2000

Bài gửiTiêu đề: Re: Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà   Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà EmptyFri Dec 07, 2007 6:00 pm

Với bài viết trên tôi chỉ mong mọi người cố gắng đóng góp chút ít cho diễn đàn chứ ko mong gì hơn, bởi mọi người ai cũng có công việc của riêng mình mà. Tôi có thể hay viết bài cũng 1 phần vì công việc của tôi suốt ngày fải ngồi trên máy tính nên tiện vào diễn đàn thôi.
@Bích: Nhìn số bài em viết cũng lên đến con số 32 thế là tốt rồi, anh cũng ko mong muốn gì hơn nữa đâu, ai mà cũng đc như em thì tốt quá.
apricot228
Thanh vien moi
Thanh vien moi
apricot228

Bài gửiTiêu đề: Re: Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà   Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà EmptyFri Dec 07, 2007 11:20 pm

Cac ban thong cam nhe, chac dao nay moi nguoi thi nen ban i ma Very Happy , tu bi gio to se cham chi vao forum I love you , Bravo.....!
hoahahai
hoahahai

Bài gửiTiêu đề: Re: Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà   Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà EmptySat Dec 08, 2007 9:18 am

uh nhỉ......

Đợt này là đợt mọi người đang fải thi cử

Chúc các bạn fải thi làm bài tốt nhá ^^
thanh quy
thanh quy

Bài gửiTiêu đề: Re: Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà   Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà EmptySat Dec 08, 2007 9:33 am

Hic hic đọc topic này của bạn Dương mà giật cả mình. Đúng là dạo này thi cử bận túi bụi với lại chưa có cảm hứng j mới để viết nên mới thế thôi. Nhưng mà từ h, tớ sẽ cố gắng ghé thăm 4rum thường xuyên hơn.
http://360.yahoo.com/my_profile-EjRXbGcwda4Jaodoj_Zcw0yY0L_1LCdA
hoanghai
hoanghai

Bài gửiTiêu đề: Re: Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà   Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà EmptySat Dec 08, 2007 11:25 am

cứ đổ lỗi cho thi cử vớ vẩn,vào forum thì mất bao nhiêu thời gian,mọi người cứ làm như ko ai biết đi học ko bằng,mọi người cứ nói là phải thi cử nhưng mình đảm bảo học thì ít mà tiêu tốn thời gian vào những cái vớ vẩn thì nhiều,sinh viên đứa đếch nào chả thế,cho nên đừng đổ lỗi cho thi cử mà ko vào nổi diễn đàn.Nghe vớ vẩn lắm.
apricot228
Thanh vien moi
Thanh vien moi
apricot228

Bài gửiTiêu đề: Re: Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà   Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà EmptySat Dec 08, 2007 12:30 pm

Eo, ban Hai noi j nghe so the Rolling Eyes , day la to chi noi ho cac ban trong lop thui, chu ko noi rieng ai ca, con viec vao forum hay ko day la quyen rieng cua moi^ nguoi, lam sao ma bat buoc dc con to thi luon support cho forum lop minh mu` Basketball Neutral
anhchangvuitinhhd2000
anhchangvuitinhhd2000

Bài gửiTiêu đề: Re: Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà   Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà EmptySat Dec 08, 2007 2:02 pm

@ Mọi người:Thôi có lẽ chủ đề này nên dừng lại thôi,mọi người chỉ cần biết vậy để ủng hộ diễn đàn hơn thôi mà. Đúng là diễn đàn có lẽ cũng chỉ có chủ yếu là một số thành viên tích cực tham gia thôi, một số thành viên còn lại có thể do ko có điều kiện hoặc "có vấn đề gì đấy" nên ko tham gia đc.Tôi đã nhắn cho hầu hết mấy đứa con trai như Hiếu, Thanh Minh (Những thằng mà tôi còn liên lạc) vậy mọi người cũng nhắn nốt cho những bạn mà các bạn hay liên lạc về diễn đàn của lớp nhé.
Mà tại sao cái Huyền Thanh với lại Vũ Anh dạo này bận gì thế nhỉ. Chưa thấy mặt chúng nó đâu từ hồi khai trương đến giờ.
Bich xinh
Bich xinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà   Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà EmptySat Dec 08, 2007 5:20 pm

Cai VA thi hinh nhu nha dau co mang,con Tit thi e chiu thoi,bt no cung it len mang ma.
hoahahai
hoahahai

Bài gửiTiêu đề: Re: Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà   Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà EmptyMon Dec 10, 2007 12:05 am

lượng thành viên đăng ký mới đc nửa lớp !!!!!!!!!!!!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà   Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà Empty

Thực trang đáng buồn đg tồn tại trong diễn đà
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những tấm lòng cao cả$@%%^()
» Hiếu Trang Bí Sử ( ATV - 19 DVDRip MPG )
» Cach down load tren youtube va cac trang truc tuyen khac!